| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA070742R1 |
| Mô tả danh mục | E1.2B 800 Ekip Dip LSI 3p F F |
| Dòng điện định mức (In) | 800 Ampe |
| Số cực | 3 Cực |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 Volt |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volt AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volt AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | B |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 415V | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 415V | 42 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 42 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại thiết bị | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Phiên bản | Cố định (Fixed) |
| Loại đấu nối thiết bị đầu cuối | Mặt trước (Front) |
| Độ bền cơ học | 20,000 chu kỳ |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Kích thước (Rộng) | 210 mm |
| Kích thước (Cao) | 296 mm |
| Kích thước (Sâu) | 183 mm |
| Khối lượng tịnh | 14 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.