| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA070721R1 |
| Mô tả sản phẩm | E1.2N 630 Ekip Dip LI 3p F F |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-2 |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 630 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ dòng ngắn mạch (Performance Level) | N |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 415V | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 440V | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 415V | 66 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 42 kA (trong 1 giây) |
| Loại bộ bảo vệ (Release / Trip Unit) | Ekip Dip LI |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ quá tải (L) và Bảo vệ ngắn mạch tức thời (I) |
| Loại thiết bị (Version) | Cố định (Fixed) |
| Loại kết nối cầu đấu | Trước (Front) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 8000 chu kỳ |
| Công suất tiêu tán tại dòng định mức | 31 W |
| Kích thước (Rộng) | 207 mm |
| Kích thước (Cao) | 296 mm |
| Kích thước (Sâu) | 183 mm |
| Khối lượng tịnh | 14 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.