| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA070713R1 |
| Mô tả sản phẩm | E1.2C 630 Ekip Dip LSIG 3p F F |
| Mã EAN | 8015644745638 |
| Tên dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn | IEC |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 630 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | AC 1000 V |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 220-440V | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 690V | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 415V | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690V | 42 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức (Icw) | 42 kA (trong 1 giây) |
| Mức hiệu suất ngắn mạch | C |
| Tên bộ bảo vệ (Release) | Ekip Dip LSIG |
| Loại bộ bảo vệ | Điện tử (EL) |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối | Mặt trước (Front) |
| Độ bền cơ khí | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 12000 chu kỳ |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.