| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA070712R1 |
| Tên mô tả sản phẩm | E1.2C 630 Ekip Dip LSI 3p F F |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 630 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Vôn AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Mức độ hiệu suất ngắn mạch | C |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại định mức (Icu) tại 415V | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại định mức (Icu) tại 440V | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 415V | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 440V | 50 kA |
| Dòng ngắn mạch chịu đựng trong thời gian ngắn (Icw) trong 1 giây | 42 kA |
| Loại rơ le bảo vệ (Release) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại ngắn mạch (Short-Circuit Performance) | C |
| Cấu hình thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Loại kết nối điện | Đầu nối mặt trước (Front) |
| Độ bền cơ học | 20.000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 8.000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng) | 210 mm |
| Kích thước (Cao) | 296 mm |
| Kích thước (Sâu) | 183 mm |
| Khối lượng tịnh | 14 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.