| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA070703R1 |
| Mô tả danh mục | E1.2B 630 Ekip Dip LSIG 3p F F |
| Mô tả chi tiết | Máy cắt không khí SACE Emax2 E1.2B 630 loại Cố định 3 cực với đầu cực trước và rơ le điện tử AC Ekip/Dip-LSIG R 630 |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp vận hành định mức (Ue) | 690 V Xoay chiều (AC) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Dòng điện định mức (In) | 630 A |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 3 |
| Loại dòng điện | Xoay chiều (AC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) | 42 kA tại 220...440 V 42 kA tại 500...525 V 42 kA tại 690 V |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 42 kA tại 220...440 V 42 kA tại 500...525 V 42 kA tại 690 V |
| Dòng điện chịu đựng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức (Icw) | 42 kA trong 1 giây |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | B |
| Loại bộ bảo vệ (Rơ le) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Độ bền cơ học | 20.000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tuổi thọ điện) | 8.000 chu kỳ (với tần suất 30 chu kỳ/giờ) |
| Phiên bản | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối đầu cực | Mặt trước (Front) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 271 mm x 296 mm x 183 mm |
| Khối lượng tịnh | 14 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.