| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA070701R1 |
| Mô tả sản phẩm | E1.2B 630 Ekip Dip LI 3p WMP |
| Tên loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Dòng điện định mức (In) | 630 Ampe |
| Số cực | 3 Cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại thực tế (Icu) tại 415V | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 415V | 42 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch ngắn hạn (Icw) trong 1 giây | 42 kA |
| Mã khả năng cắt (Performance Level) | B |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LI |
| Chức năng bảo vệ | LI (Bảo vệ quá tải và ngắn mạch tức thời) |
| Phiên bản thiết bị | Phần di động cho kiểu rút kéo (Withdrawable Moving Part - WMP) |
| Độ bền cơ học | 20.000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 8.000 chu kỳ |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.