| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068782R1 |
| Mã EAN | 8015644696956 |
| Tên mô tả sản phẩm (Catalog Description) | A2B 250 TMF 150-1500 4p F F |
| Dòng sản phẩm | SACE FORMULA |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Moulded Case Circuit Breaker - MCCB) |
| Kích thước khung (Frame Size) | A2 |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 150 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 550 V AC / 250 V DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 240V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 380V AC | 18 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 415V AC | 18 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế định mức (Ics) tại 240V AC | 12.5 kA (50% Icu) |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế định mức (Ics) tại 380V AC | 9 kA (50% Icu) |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế định mức (Ics) tại 415V AC | 9 kA (50% Icu) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch (Short-Circuit Performance Level) | B |
| Loại bộ nhả (Release Type) | TMF (Nhiệt từ cố định) |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ quá tải và ngắn mạch |
| Kiểu đấu nối terminal | Mặt trước (Front) - Cố định |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-2 |
| Độ bền cơ học | 4000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 140 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 150 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 60 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.75 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.