| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068780R1 |
| Mã EAN | 8015644696956 |
| Tên thương mại | A2C 250 TMF 150-1500 3p F F |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao tự động khối (MCCB) dòng Formula A2C khung 250A, loại cố định 3 cực, đấu nối mặt trước, bộ nhả nhiệt từ TMF |
| Dòng điện định mức (In) | 150 Ampe |
| Số cực | 3 Cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 550 Volt AC / 250 Volt DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kiloVolt |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 240V AC | 50 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 380V AC | 25 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 415V AC | 25 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 440V AC | 20 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 500V AC | 10 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 250V DC (2 cực nối tiếp) | 25 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 415V AC | 12.5 kiloAmpe (50% Icu) |
| Loại bộ bảo vệ (Release Type) | TMF (Nhiệt từ cố định) |
| Ngưỡng bảo vệ ngắn mạch từ tính (Im) | 1500 Ampe |
| Loại đấu nối | Mặt trước (Front) - Cố định (Fixed) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng) | 105 mm |
| Kích thước (Cao) | 150 mm |
| Kích thước (Sâu) | 60 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.362 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.