| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068779R1 |
| Mô tả trên danh mục (Catalog Description) | A2B 250 TMF 150-1500 3p F F |
| Dòng sản phẩm | FORMULA |
| Loại sản phẩm | Moulded Case Circuit Breaker (MCCB) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 150 Ampe |
| Số cực | 3 cực |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 550 V AC / 250 V DC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 6 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức ($I_{cu}$) tại 240V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức ($I_{cu}$) tại 380V AC | 18 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức ($I_{cu}$) tại 415V AC | 18 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức ($I_{cu}$) tại 440V AC | 15 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức ($I_{cu}$) tại 480V AC | 15 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức ($I_{cu}$) tại 500V AC | 5 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức ($I_{cu}$) tại 250V DC | 18 kA (2 cực mắc nối tiếp) |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) tại 415V AC | 9 kA (50% $I_{cu}$) |
| Loại bộ nhả (Release Type) | TMF (Nhiệt từ cố định) |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ quá tải (Nhiệt) và ngắn mạch (Từ) |
| Kiểu đấu nối cực | Mặt trước (Front) |
| Kích thước (Rộng) | 105 mm |
| Kích thước (Cao) | 150 mm |
| Kích thước (Sâu) | 60 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.365 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.