| Thông số / Đặc tính | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068776R1 |
| Mô tả mã loại (Type Designation) | A2C 250 TMF 150-1500 1p F F |
| Tên sản phẩm | SACE FORMULA A2 Moulded Case Circuit Breaker |
| Dòng sản phẩm | SACE FORMULA |
| Dòng điện định mức (In) | 150 Amperes |
| Số cực | 1 Cực (1P) |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 240 Volts AC / 125 Volts DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 Volts |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 Kilovolts |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 240V AC | 25 kA (Kiloamperes) |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 240V AC | 12.5 kA (50% Icu) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 125V DC | 10 kA (Kiloamperes) |
| Loại bộ bảo vệ (Release Type) | TMF (Nhiệt - Từ cố định) |
| Ngưỡng bảo vệ quá tải | Cố định 150 Amperes |
| Ngưỡng bảo vệ ngắn mạch | Cố định 1500 Amperes |
| Loại đấu nối thiết bị | Đấu nối phía trước (Front) |
| Kiểu lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Chiều rộng sản phẩm | 35 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 150 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 60 mm |
| Khối lượng tịnh | 0.365 Kilograms |
| Độ bền cơ học | 4000 chu kỳ |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-2 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.