| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068775R1 |
| Tên sản phẩm mở rộng | A1N 125 TMF 63-630 4p F F |
| Mô tả danh mục | Cầu dao tự động dạng khối (MCCB) FORMULA A1N 125 loại cố định, 4 cực, đầu nối phía trước, tích hợp bộ bảo vệ nhiệt từ TMF dòng 63 Ampe |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 63 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 550 Volt (Điện xoay chiều AC) / 250 Volt (Điện một chiều DC) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kiloVolt |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 240V AC | 50 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 380V AC | 36 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 415V AC | 36 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 25 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 480V AC | 18 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 500V AC | 10 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 415V AC | 18 kiloAmpe (50% của Icu) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | N (36kA tại 415V) |
| Loại bộ bảo vệ (Release) | TMF (Nhiệt từ cố định) |
| Dải cài đặt dòng ngắn mạch (cố định) | 630 Ampe |
| Loại thiết bị | A1 (Khung kích thước 1) |
| Loại đấu nối thiết bị đầu cuối | Phía trước (Front) |
| Phiên bản | F (Cố định - Fixed) |
| Độ bền cơ học | 2000 chu kỳ (vận hành mỗi giờ: 120) |
| Độ bền điện | 1500 chu kỳ (vận hành mỗi giờ: 120) |
| Chiều rộng sản phẩm | 101.6 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 130 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 60 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.032 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.