| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068770R1 |
| Tên sản phẩm | A1C 125 TMF 63-630 3p F F |
| Mô tả danh mục | C.BREAKER FORMULA A1C 125 FIXED THREE-POLE WITH FRONT TERMINALS AND THERMOMAGNETIC RELEASE TMF R 63-630 A |
| Dòng sản phẩm | SACE FORMULA |
| Loại sản phẩm | Moulded Case Circuit Breaker (MCCB) |
| Tiêu chuẩn | IEC |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 63 A |
| Dòng điện không gián đoạn (Iu) | 125 A |
| Điện áp vận hành định mức (Ue) | 550 V AC / 250 V DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 240 V AC | 30 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 380 V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 415 V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 440 V AC | 20 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 480 V AC | 15 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 500 V AC | 8 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 250 V DC | 10 kA (2 cực mắc nối tiếp) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 240 V AC | 15 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 380 V AC | 12.5 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 415 V AC | 6.25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 440 V AC | 5 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 480 V AC | 4 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 500 V AC | 2.5 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 250 V DC | 5 kA (2 cực mắc nối tiếp) |
| Loại bộ nhả (Release Type) | Nhiệt - Từ (TMF) |
| Bảo vệ quá tải (Nhiệt) | Cố định ở 63 A |
| Bảo vệ ngắn mạch (Từ) | Cố định ở 630 A |
| Độ bền cơ học | 8500 chu kỳ |
| Độ bền điện | 1500 chu kỳ |
| Kiểu đấu nối | Mặt trước (Front - F) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 76.2 mm x 130 mm x 60 mm |
| Trọng lượng tịnh | 0.79 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.