| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068766R1 |
| Tên sản phẩm thương mại | A1N 125 TMF 63-630 1p F F |
| Mô tả sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (MCCB) FORMULA A1N 125 cố định 1 cực với đầu nối trước và bộ nhả từ nhiệt TMF R 63-630 A |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 63 Ampe |
| Số cực | 1 Cực |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 240V AC | 25 kA (Kilô Ampe) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 125V DC | 10 kA (Kilô Ampe) |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 550V AC / 125V DC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 690 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 6 kV |
| Loại bộ nhả (Trip Unit) | TMF (Nhiệt cố định, Từ cố định) |
| Ngưỡng cài đặt bảo vệ ngắn mạch ($I_i$) | 630 Ampe |
| Loại cầu dao | Cố định (Fixed), Đấu nối mặt trước (Front) |
| Kích thước (Rộng) | 25.4 mm |
| Kích thước (Cao) | 130 mm |
| Kích thước (Sâu) | 60 mm |
| Khối lượng tịnh | 0.245 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.