| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068765R1 |
| Mô tả sản phẩm | A1C 125 TMF 63-630 1p F F |
| Loại thiết bị | Cầu dao tự động dạng khối (Moulded Case Circuit Breaker - MCCB) |
| Dòng sản phẩm | SACE FORMULA A1 |
| Dòng điện định mức (In) | 63 Ampe |
| Số cực | 1 Cực |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 240V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 240V AC | 12.5 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch định mức tại 125V DC | 10 kA (sử dụng 2 cực nối tiếp) / 5 kA (1 cực) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Loại bộ bảo vệ (Release) | Nhiệt từ cố định (TMF - Thermomagnetic Fixed) |
| Ngưỡng bảo vệ ngắn mạch từ tính | 630 Ampe |
| Loại cầu dao | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối | Đấu nối mặt trước (Front) |
| Tiêu chuẩn kỹ thuật | IEC 60947 |
| Chiều rộng sản phẩm | 25.4 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 130 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 60 mm |
| Khối lượng tịnh | 0.245 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.