| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068764R1 |
| Mã EAN | 8015644696808 |
| Tên mô tả danh mục (Catalog Description) | A1N 125 TMF 32-400 4p F F |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao tự động Formula A1N 125 cố định 4 cực với cực đấu nối mặt trước và bộ bảo vệ quá tải nhiệt từ TMF R 32-400 A |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 32 Ampe |
| Số cực | 4 Cực |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 550 V AC / 250 V DC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 6 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 240V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 380V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 415V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 440V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 500V AC | 10 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) | 50% của khả năng cắt ngắn mạch tới hạn ($I_{cu}$) |
| Loại bộ bảo vệ (Release Type) | TMF (Nhiệt từ cố định) |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ quá tải và ngắn mạch (LI) |
| Loại thiết bị đầu cuối (Terminal Connection) | Mặt trước - Cố định (Front - Fixed) |
| Độ bền cơ học | 2000 chu kỳ (Khi có tải) / 8500 chu kỳ (Cơ khí) |
| Chiều rộng sản phẩm | 101.6 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 130 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 60 mm |
| Khối lượng tịnh | 0.963 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.