| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068763R1 |
| Tên sản phẩm quốc tế | A1C 125 TMF 32-320 4p F F |
| Loại sản phẩm | Cầu dao khối tự động (MCCB) dòng SACE FORMULA |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 32 Ampe |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng ngắn mạch định mức ($I_{cu}$) tại 415V AC | 25 kA |
| Dòng ngắn mạch định mức ($I_{cu}$) tại 240V AC | 30 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành ($I_{cs}$) tại 415V AC | 12.5 kA (50% $I_{cu}$) |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 550 V AC / 250 V DC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 6 kV |
| Loại bộ nhả (Trip Unit) | TMF (Nhiệt từ cố định) |
| Dòng cài đặt bảo vệ nhiệt ($I_1$) | 32 Ampe (Cố định) |
| Dòng cài đặt bảo vệ từ ($I_3$) | 320 Ampe (Cố định) |
| Kích thước (Rộng) | 101.6 mm |
| Kích thước (Cao) | 130 mm |
| Kích thước (Sâu) | 60 mm |
| Khối lượng tịnh | 0.916 kg |
| Độ bền cơ học | 2000 chu kỳ (với tải); 8500 chu kỳ (cơ khí) |
| Kiểu đấu nối | Mặt trước (Front - F) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.