| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068761R1 |
| Mã EAN | 8015644696800 |
| Tên mô tả danh mục (Catalog Description) | A1A 125 TMF 32-400 4p F F |
| Dòng sản phẩm chính | SACE FORMULA |
| Tên loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Moulded Case Circuit Breaker - MCCB) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 32 Ampe |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 Vôn |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 550 Vôn Xoay chiều (AC) / 250 Vôn Một chiều (DC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực hạn định mức (Icu) tại 240 Vôn Xoay chiều | 10 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực hạn định mức (Icu) tại 380 Vôn Xoay chiều | 10 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực hạn định mức (Icu) tại 415 Vôn Xoay chiều | 5 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực hạn định mức (Icu) tại 440 Vôn Xoay chiều | 5 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực hạn định mức (Icu) tại 480 Vôn Xoay chiều | 5 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực hạn định mức (Icu) tại 500 Vôn Xoay chiều | 2.5 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực hạn định mức (Icu) tại 250 Vôn Một chiều | 5 kA (2 cực nối tiếp) |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế định mức (Ics) | 50% của Icu (ví dụ: 5 kA tại 380 Vôn Xoay chiều) |
| Loại bộ nhả (Release Type) | TMF (Nhiệt từ cố định) |
| Chức năng bảo vệ | Quá tải và Ngắn mạch |
| Loại cầu dao con (Sub-type) | A1 |
| Kiểu đấu nối cực | Mặt trước (Cố định) |
| Chiều rộng sản phẩm | 101.6 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 130 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 60 mm |
| Khối lượng tịnh | 0.9 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.