| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068753R1 |
| Tên sản phẩm | A1N 125 TMF 16-400 4p F F |
| Mô tả | Cầu dao tự động dạng khối (MCCB) Formula A1N 125 cố định 4 cực |
| Dòng định mức (In) | 16 A |
| Khung dòng điện (Iu) | 125 A |
| Số cực | 4 |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 415V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 415V AC | 7.5 kA |
| Điện áp làm việc định mức (Ue) | 550 V AC / 250 V DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Loại Trip Unit | TMF (Nhiệt từ cố định - Thermal Magnetic Fixed) |
| Dải bảo vệ nhiệt (Cố định) | 16 A |
| Dải bảo vệ từ (Cố định) | 400 A |
| Độ bền cơ học | 8500 chu kỳ |
| Độ bền điện | 1500 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 101.6 mm x 130 mm x 60 mm |
| Kiểu đấu nối | Đấu nối mặt trước (Front - F) |
| Phiên bản | Cố định (Fixed - F) |
| Tiêu chuẩn | IEC 60947-2 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.