| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 1SDA068752R1 |
| Mô tả sản phẩm | A1C 125 TMF 16-400 4p F F |
| Loại thiết bị | Cầu dao tự động dạng khối (MCCB) |
| Dòng sản phẩm | FORMULA A1 |
| Số cực | 4 cực (4P) |
| Dòng điện định mức (In) | 16 A |
| Dòng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 415V AC | 25 kA |
| Dòng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 415V AC | 12.5 kA (50% Icu) |
| Dòng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 240V AC | 30 kA |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 550 V AC / 250 V DC |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | TMF (Nhiệt từ cố định) |
| Ngưỡng bảo vệ từ (Im) | 400 A |
| Kiểu đấu nối | Cố định, đầu nối mặt trước (Fixed, Front) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 101.6 mm x 130 mm x 60 mm |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-2 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.