| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068749R1 |
| Tên sản phẩm | A1N 125 TMF 16-400 3p F F |
| Mô tả | C.BREAKER FORMULA A1N 125 FIXED THREE-POLE WITH FRONT TERMINALS AND THERMOMAGNETIC RELEASE TMF R 16-400 A |
| Dòng định mức (In) | 16 A |
| Số cực (Number of Poles) | 3 |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 550 V AC / 250 V DC |
| Dòng chịu tải liên tục định mức (Iu) | 125 A |
| Loại bảo vệ (Release Type) | TM (Thermomagnetic - Nhiệt từ) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) |
(240 V AC) 100 kA (380 V AC) 36 kA (415 V AC) 36 kA (440 V AC) 25 kA (480 V AC) 18 kA (500 V AC) 10 kA (250 V DC) 10 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) |
(240 V AC) 50 kA (380 V AC) 18 kA (415 V AC) 7.5 kA (440 V AC) 6.25 kA (480 V AC) 4.5 kA (500 V AC) 2.5 kA (250 V DC) 2 Poles in Series 5 kA |
| Cấp độ dòng ngắn mạch (Short Circuit Performance Level) | N (36 kA @ 415 V) |
| Tiêu chuẩn | IEC 60947-2 |
| Độ bền cơ học | 8500 chu kỳ |
| Độ bền điện | 1500 chu kỳ |
| Kích thước sản phẩm (Rộng x Cao x Sâu) | 76.2 mm x 130 mm x 60 mm |
| Trọng lượng tịnh | 0.7 kg (xấp xỉ) |
| Kiểu đấu nối | Front (Mặt trước) - F |
| Phiên bản | Fixed (Cố định) - F |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.