| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068747R1 |
| Mã EAN | 8015644696700 |
| Tên mô tả danh mục | A1B 125 TMF 16-400 3p F F |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao tự động khối (MCCB) SACE FORMULA A1B 125 cố định 3 cực, đấu nối mặt trước, trang bị rơ le nhiệt từ TMF dòng định mức 16 Ampe, ngưỡng cắt từ 400 Ampe |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 16 Ampe |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 KiloVolt |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 550 Volt xoay chiều (AC) / 250 Volt một chiều (DC) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Mức hiệu suất dòng ngắn mạch | B |
| Dòng cắt ngắn mạch tột cùng định mức (Icu) |
(240 Volt AC) 25 kiloAmpe (380 Volt AC) 18 kiloAmpe (415 Volt AC) 18 kiloAmpe (440 Volt AC) 15 kiloAmpe (480 Volt AC) 10 kiloAmpe (500 Volt AC) 5 kiloAmpe (250 Volt DC) 2 cực nối tiếp 5 kiloAmpe |
| Dòng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) |
(240 Volt AC) 12.5 kiloAmpe (380 Volt AC) 9 kiloAmpe (415 Volt AC) 9 kiloAmpe (440 Volt AC) 7.5 kiloAmpe (480 Volt AC) 5 kiloAmpe (500 Volt AC) 2.5 kiloAmpe |
| Loại rơ le bảo vệ | TMF (Nhiệt từ cố định) |
| Ngưỡng bảo vệ ngắn mạch (Từ) | 400 Ampe |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối đầu cực | Mặt trước (Front) |
| Độ bền cơ khí | 8000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 76.2 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 130 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 60 mm |
| Khối lượng tịnh | 0.700 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.