| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068555R1 |
| Mã định danh thương mại toàn cầu (EAN) | 8015644024611 |
| Mô tả trên danh mục (Catalog Description) | XT4L 250 Ekip LS/I In=250A 3p F F |
| Dòng điện định mức (In) | 250 Ampe |
| Số cực | 3 Cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch (Performance Level) | L (120kA tại 415V AC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 220-240V AC | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 380-415V AC | 120 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 20 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế định mức (Ics) tại 380-415V AC | 120 kA |
| Loại bộ bảo vệ (Release / Trip Unit) | Ekip LS/I |
| Loại nguyên lý bảo vệ | Điện tử (Electronic) |
| Chức năng bảo vệ | LS/I (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại kết nối thiết bị đầu cuối | Cố định (Fixed) - Mặt trước (Front) |
| Độ bền cơ học (Mechanical Durability) | 240 chu kỳ mỗi giờ / 25000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 105 mm x 160 mm x 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 2.05 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.