| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068533R1 |
| Mô tả sản phẩm | XT4H 160 Ekip LS/I In=100A 4p F F |
| Tên đầy đủ | Cầu dao tự động Tmax XT4H 160 loại cố định 4 cực đấu nối mặt trước với bộ bảo vệ điện tử Ekip-LS/I dòng 100A |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Aptomat khối (MCCB) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 100 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC (Xoay chiều) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ dòng ngắn mạch | H (High - Dòng cắt cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) |
100 kA tại 220/230/240 V AC 70 kA tại 380/415 V AC 65 kA tại 440 V AC 50 kA tại 500 V AC 45 kA tại 525 V AC 15 kA tại 690 V AC |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 100% Icu (tại mọi mức điện áp nêu trên) |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip LS/I |
| Công nghệ bộ bảo vệ | Điện tử (Electronic) |
| Chức năng bảo vệ | LS/I (Bảo vệ quá tải L, Ngắn mạch có thời gian trễ S, Ngắn mạch tức thời I) |
| Độ bền cơ học | 25.000 chu kỳ hoạt động (hoặc 240 chu kỳ/giờ) |
| Kiểu đấu nối | Cố định (Fixed - F) |
| Vị trí đấu nối | Mặt trước (Front - F) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 140 mm x 160 mm x 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 3.05 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.