| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068531R1 |
| Mô tả ngắn | XT4H 160 Ekip LS/I In=40A 4p F F |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Cầu dao vỏ đúc (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Tên chuẩn sản phẩm | IEC 60947 |
| Số cực | 4 |
| Dòng điện định mức (In) | 40 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volts AC (Xoay chiều) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volts |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kiloVolts |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 220-240V AC | 100 kiloAmperes |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 380-415V AC | 70 kiloAmperes |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 65 kiloAmperes |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 500V AC | 50 kiloAmperes |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 15 kiloAmperes |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 100% khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | H (High - Cao) |
| Loại bộ nhả (Trip Unit) | Ekip LS/I |
| Công nghệ bộ nhả | Điện tử (Electronic) |
| Chức năng bảo vệ | LS/I (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại kết nối đầu cực | Cố định mặt trước (Fixed Front) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ hoạt động |
| Chiều rộng sản phẩm | 140 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 160 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 3.05 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.