| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068520R1 |
| Tên sản phẩm mở rộng | XT4H 250 Ekip I In=250A 3p F F |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (SACE Tmax XT MCCB) |
| Dòng điện định mức (In) | 250 A |
| Số cực | 3 Cực |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 415V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 415V AC | 70 kA |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip I (Điện tử) - Bảo vệ ngắn mạch tức thời |
| Loại đấu nối | Cố định, Phía trước (Fixed, Front Terminals) |
| Độ bền cơ học | 24000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 105 mm x 160 mm x 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 2.5 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.