| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068495R1 |
| Tên sản phẩm | XT4S 250 Ekip LS/I In=250A 4p F F |
| Mã EAN | 8015644024017 |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Aptomat khối (MCCB) |
| Dòng định mức (In) | 250 A |
| Số cực | 4 |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 380/415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 380/415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 220/230V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 690V AC | 12 kA |
| Loại bộ bảo vệ (Release) | Ekip LS/I |
| Loại bảo vệ | Điện tử (Electronic) |
| Chức năng bảo vệ | L - Quá tải, S - Ngắn mạch có thời gian trễ, I - Ngắn mạch tức thời |
| Kiểu đấu nối | Cố định mặt trước (Fixed Front - F F) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 8000 chu kỳ (120 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 140 mm x 160 mm x 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 3.5 kg |
| Tiêu chuẩn | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.