| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068494R1 |
| Tên sản phẩm | XT4S 160 Ekip Dip LS/I In=160A 4p F F |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao tự động Tmax XT4S 160 cố định 4 cực với đầu nối mặt trước và rơ le điện tử Ekip Dip LS/I dòng định mức 160A |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Cầu dao vỏ đúc (MCCB) |
| Dòng định mức (In) | 160 A |
| Số cực | 4 |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 690V AC | 12 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) | 100% Icu |
| Cấp độ cắt ngắn mạch (Performance Level) | S (Standard - Tiêu chuẩn) |
| Loại rơ le bảo vệ (Release) | Ekip Dip LS/I |
| Loại bảo vệ | Điện tử (Electronic) |
| Chức năng bảo vệ | LS/I (Quá tải, Ngắn mạch có trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại đầu nối (Terminal Connection) | Cố định mặt trước (Fixed Front) |
| Phiên bản (Version) | F (Fixed - Cố định) |
| Độ bền cơ học | 24000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 140 mm x 160 mm x 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 3.05 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.