| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068493R1 |
| Mô tả sản phẩm | XT4S 160 Ekip LS/I In=100A 4p F F |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Kích thước khung (Frame Size) | XT4 |
| Số cực (Poles) | 4 |
| Dòng định mức (In) | 100 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 415V AC | 50 kA |
| Cấp độ perfomance (Performance Level) | S (Standard / High Performance) |
| Loại Unit bảo vệ (Release Type) | Ekip LS/I (Điện tử / Solid-state) |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), S (Ngắn mạch có trễ), I (Ngắn mạch tức thời) |
| Loại kết nối | Fixed Front (Cố định, đấu nối mặt trước) |
| Độ bền cơ học (Mechanical Durability) | 240 vòng/giờ - 25000 chu kỳ |
| Độ bền điện (Electrical Durability) | 120 vòng/giờ - 8000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 140 mm x 160 mm x 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 3.05 kg (xấp xỉ) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.