| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068492R1 |
| Tên sản phẩm (Product Name) | XT4S 160 Ekip LS/I In=63A 4p F F |
| Mô tả ngắn (Short Description) | Cầu dao tự động dạng khối XT4S 160 cố định 4 cực với đầu nối mặt trước và rơ le điện tử Ekip LS/I dòng định mức 63A |
| Dòng điện định mức (Rated Current - In) | 63 A |
| Số cực (Number of Poles) | 4 Cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Rated Operational Voltage - Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Rated Insulation Voltage - Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Rated Impulse Withstand Voltage - Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức (Rated Frequency) | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 380-415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 380-415V AC | 50 kA |
| Loại rơ le bảo vệ (Release Type) | Ekip Dip LS/I (Điện tử) |
| Loại kết nối (Terminal Connection Type) | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Độ bền cơ học (Mechanical Durability) | 240 chu kỳ/giờ (25000 chu kỳ) |
| Chiều rộng sản phẩm (Net Width) | 140 mm |
| Chiều cao sản phẩm (Net Height) | 160 mm |
| Chiều sâu sản phẩm (Net Depth) | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh (Net Weight) | 3.05 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.