| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068474R1 |
| Mô tả danh mục | XT4S 160 Ekip LS/I In=160A 3p F F |
| Tên sản phẩm | Cầu dao khối (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Loại sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Tiêu chuẩn | IEC |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 160 A |
| Điện áp vận hành định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Mức độ dòng ngắn mạch (Performance Level) | S (Standard - Tiêu chuẩn) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 220-240V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 380-415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 440V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 500V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 690V AC | 12 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) | 100% Icu (tại mọi mức điện áp nêu trên) |
| Loại bộ nhả (Release / Trip unit) | Ekip LS/I |
| Công nghệ bộ nhả | Điện tử (Electronic) |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), S (Ngắn mạch có trễ), I (Ngắn mạch tức thời) |
| Loại đấu nối thiết bị đầu cuối | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Độ bền cơ học | 240 chu kỳ/giờ; 25000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 105 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 160 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 2.05 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.