| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068450R1 |
| Tên sản phẩm | XT4H 250 MA 200 Im=1000...2000 3p F F |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao tự động Tmax XT4H 250 loại cố định, 3 cực, đấu nối trước, bảo vệ từ tính MA |
| Dòng điện định mức (In) | 200 A |
| Khung dòng điện tối đa (Iu) | 250 A |
| Số cực | 3 |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 380-415V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 690V AC | 15 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 380-415V AC | 70 kA (100% Icu) |
| Loại Trip unit (Bộ bảo vệ) | MA (Chỉ bảo vệ từ tính - Magnetic Only) |
| Dải cài đặt bảo vệ ngắn mạch (Im) | 1000 ... 2000 A |
| Cấp độ khả năng cắt ngắn mạch | H (High breaking capacity) |
| Loại đấu nối | Cố định (Fixed) - Đấu nối trước (Front) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 105 mm x 160 mm x 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 2.05 kg |
| Tiêu chuẩn | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.