| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Chi tiết |
| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA068359R1 |
| Mô tả danh mục | XT4H 250 TMA 250-2500 4p F F InN=50% |
| Tên sản phẩm | Tmax XT4H 250 |
| Loại sản phẩm | Aptomat khối (MCCB) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 250 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Vôn xoay chiều (AC) / 500 Vôn một chiều (DC) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch | H (High - Cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 220-230V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 380-415V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 65 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 500V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 15 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 100% dòng Icu (tương ứng với từng mức điện áp) |
| Loại bộ nhả (Trip Unit) | TMA (Nhiệt từ có thể điều chỉnh) |
| Chức năng bảo vệ | LI (Quá tải và Ngắn mạch) |
| Dải cài đặt dòng quá tải (L - I1) | 175 Ampe đến 250 Ampe (0.7 đến 1 lần dòng định mức) |
| Dải cài đặt dòng ngắn mạch (I - I3) | 1250 Ampe đến 2500 Ampe (5 đến 10 lần dòng định mức) |
| Bảo vệ trung tính (InN) | 50% |
| Loại thiết bị đầu cuối (Terminal Connection) | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Độ bền cơ học | 24000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 140 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 160 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 3.05 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.