| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068348R1 |
| Tên sản phẩm | XT4H 160 TMD 25-300 4p F F |
| Mô tả sản phẩm | Cầu dao tự động khối (MCCB) Tmax XT4H 160 cố định 4 cực, đấu nối mặt trước, Trip unit nhiệt từ TMD 25-300A |
| Dòng điện định mức (In) | 25 A |
| Số cực | 4 Cực |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch | H (High breaking capacity) |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 220-240V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 380-415V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 440V AC | 65 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 500V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 525V AC | 45 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 690V AC | 15 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) | 100% Icu (Tương đương giá trị Icu ở mọi cấp điện áp) |
| Loại Trip Unit (Bộ bảo vệ) | TMD (Nhiệt từ) |
| Dải cài đặt bảo vệ quá tải (L) | 17.5 ... 25 A (0.7 ... 1 x In) |
| Dải cài đặt bảo vệ ngắn mạch (I) | 300 A (Cố định) |
| Loại đấu nối | Cố định, mặt trước (Fixed Front) |
| Độ bền cơ khí | 25000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 140 mm x 160 mm x 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 3.05 kg |
| Tiêu chuẩn | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.