| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068347R1 |
| Mô tả sản phẩm | Cầu dao tự động XT4H 160 TMD 20-300 4p F F |
| Hãng sản xuất | ABB |
| Loại sản phẩm | SACE Tmax XT - Aptomat khối (MCCB) |
| Số cực (Number of Poles) | 4 cực |
| Dòng định mức (In) | 20 A |
| Dải bảo vệ từ (Im) | 300 A (Cố định) |
| Loại trip unit (Relay bảo vệ) | TMD (Nhiệt từ cố định từ, điều chỉnh nhiệt) |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 220-240V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 380-415V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 440V AC | 65 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 500V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 690V AC | 15 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 415V AC | 70 kA (100% Icu) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 8000 chu kỳ (ở 415 V) |
| Kích thước (Rộng) | 140 mm |
| Kích thước (Cao) | 160 mm |
| Kích thước (Sâu) | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 3.05 kg |
| Loại đấu nối | Cố định phía trước (Fixed Front) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-2 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.