| Mã sản phẩm | 1SDA068346R1 |
| Mô tả sản phẩm | XT4H 160 TMD 16-300 4p F F |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại thiết bị | Cầu dao tự động dạng khối (MCCB) |
| Kích thước khung (Frame size) | XT4 |
| Số cực | 4 cực (4P) |
| Dòng điện định mức (In) | 16 A |
| Điện áp làm việc định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 415V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 415V AC | 70 kA (100% Icu) |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | TMD (Từ nhiệt) |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải) - I (Ngắn mạch tức thời) |
| Dải cài đặt dòng quá tải (L - I1) | 11.2 - 16 A (Điều chỉnh được: 0.7...1 x In) |
| Dải cài đặt dòng ngắn mạch (I - I3) | 300 A (Cố định) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Kiểu đấu nối | F (Front - Đấu nối mặt trước) |
| Kiểu lắp đặt | Fixed (Cố định) |
| Kích thước (Rộng x Sâu x Cao) | 140 mm x 82.5 mm x 160 mm |
| Khối lượng | 3.05 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-2 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.