| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068342R1 |
| Mã EAN | 8015644696412 |
| Tên mô tả danh mục | XT4H 160 TMA 160-1600 3p F F |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động khối (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 160 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volt AC / 500 Volt DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Mức độ dòng cắt ngắn mạch (Short-Circuit Performance Level) | H (High - Cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 220-240V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 380-415V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 65 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 500V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 15 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 100% Icu (Tương đương giá trị Icu tại các mức điện áp) |
| Bộ phận bảo vệ (Trip Unit) | TMA |
| Loại bộ phận bảo vệ | Nhiệt - Từ (Thermal-Magnetic) |
| Phạm vi cài đặt dòng bảo vệ quá tải (L) | 112...160 Ampe (Điều chỉnh được 0.7...1 x In) |
| Phạm vi cài đặt dòng bảo vệ ngắn mạch tức thời (I) | 800...1600 Ampe (Điều chỉnh được 5...10 x In) |
| Loại kết nối điện cực | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Độ bền cơ học | 240 chu kỳ/giờ - 25000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 105 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 160 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 2.05 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.