| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068341R1 |
| Mã EAN | 8015644022473 |
| Tên sản phẩm | XT4H 160 TMA 125-1250 3p F F |
| Mô tả sản phẩm | Cầu dao tự động Tmax XT4H 160 cố định 3 cực, đấu nối trước, kèm rơ-le từ nhiệt TMA dòng định mức 125A, dòng ngắn mạch cài đặt 625...1250A |
| Tiêu chuẩn kỹ thuật | IEC |
| Số cực | 3 Cực |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn |
| Điện áp hoạt động định mức | 690 Vôn AC (Xoay chiều) 500 Vôn DC (Một chiều) |
| Dòng điện định mức (In) | 125 Ampe |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại điện áp AC | (220 V) 100 kA (230 V) 100 kA (240 V) 100 kA (380 V) 70 kA (415 V) 70 kA (440 V) 65 kA (500 V) 50 kA (525 V) 45 kA (690 V) 15 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại điện áp AC | (220 V) 100 kA (230 V) 100 kA (240 V) 100 kA (380 V) 70 kA (415 V) 70 kA (440 V) 65 kA (500 V) 50 kA (525 V) 45 kA (690 V) 15 kA |
| Cấp độ dòng ngắn mạch (Performance Level) | H (High - Cao) |
| Loại Rơ-le (Trip Unit) | TMA |
| Loại bảo vệ | TM (Từ nhiệt) |
| Dải cài đặt dòng ngắn mạch tức thời (I3) | 625 ... 1250 Ampe |
| Dải cài đặt dòng quá tải (I1) | 87.5 ... 125 Ampe (0.7 ... 1 x In) |
| Độ bền cơ học | 240 chu kỳ mỗi giờ Tổng 25000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 105 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 160 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 2.05 Kilogam |
| Loại đấu nối thiết bị đầu cuối | Cố định / Mặt trước (Fixed Circuit-Breakers Front) |
| Ký hiệu loại đấu nối | F |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.