| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068336R1 |
| Mã EAN | 8015644022421 |
| Mô tả danh mục | XT4H 160 TMA 40-400 3p F F |
| Tên dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Dòng điện định mức (In) | 40 Ampe |
| Số cực | 3 Cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 800 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) |
(220-240 V AC) 100 kA (380-415 V AC) 70 kA (440 V AC) 65 kA (500 V AC) 50 kA (525 V AC) 45 kA (690 V AC) 15 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) |
(220-240 V AC) 100 kA (380-415 V AC) 70 kA (440 V AC) 65 kA (500 V AC) 50 kA (525 V AC) 45 kA (690 V AC) 15 kA |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch | H (High - Cao) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | TMA |
| Loại bộ bảo vệ | Nhiệt - Từ (Thermomagnetic) |
| Phạm vi cài đặt dòng quá tải (L - I1) | 28 ... 40 Ampe (0.7 ... 1 x In) |
| Phạm vi cài đặt dòng ngắn mạch tức thời (I - I3) | 300 ... 400 Ampe |
| Loại kết nối thiết bị đầu cuối | Cố định, Phía trước (Fixed, Front) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 105 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 160 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 2.050 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.