| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068333R1 |
| Mô tả sản phẩm | XT4H 160 TMD 20-300 3p F F |
| Loại sản phẩm chính | SACE Tmax XT |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 20 Ampe |
| Dòng khung định mức | 160 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC (Xoay chiều) 500 V DC (Một chiều) |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 800 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Mức độ khả năng cắt ngắn mạch | H (High - Cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 220-240V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 380-415V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 440V AC | 65 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 500V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 690V AC | 15 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) tại 380-415V AC | 70 kA (100% $I_{cu}$) |
| Loại bộ nhả (Trip Unit) | TMD (Nhiệt từ) |
| Dải cài đặt bảo vệ quá tải ($I_1$) | 14...20 Ampe (Điều chỉnh được 0.7...1 x $I_n$) |
| Cài đặt bảo vệ ngắn mạch tức thời ($I_3$) | 300 Ampe (Cố định) |
| Loại đấu nối thiết bị đầu cuối | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 105 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 160 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 2.05 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.