| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068329R1 |
| Tên sản phẩm | XT4S 250 TMA 200-2000 4p F F InN=100% |
| Hãng sản xuất | ABB |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Moulded Case Circuit Breaker (MCCB) |
| Số cực (Number of Poles) | 4 cực (4P) |
| Dòng điện định mức (In) | 200 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC / 500 V DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 415V AC | 50 kA (100% Icu) |
| Loại bảo vệ (Release Type) | TMA (Nhiệt từ điều chỉnh được) |
| Dải cài đặt bảo vệ quá tải (L) | 140...200 A (0.7...1 x In) |
| Dải cài đặt bảo vệ ngắn mạch (I) | 1000...2000 A (5...10 x In) |
| Bảo vệ cực trung tính (InN) | 100% (Fully Rated) |
| Loại đấu nối | Fixed Front (Cố định mặt trước) |
| Độ bền cơ khí | 25000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 8000 chu kỳ (120 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 140 mm x 160 mm x 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 3.05 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.