| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068325R1 |
| Tên sản phẩm | XT4S 250 TMA 225-2250 4p F F InN=50% |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao tự động Tmax XT4S 250 dòng cố định 4 cực, đấu nối mặt trước, rơ le nhiệt từ TMA 225-2250 A, bảo vệ trung tính 50% |
| Mã EAN | 8015644022311 |
| Dòng sản phẩm | Tmax XT |
| Loại cầu dao | Cầu dao vỏ đúc (MCCB) |
| Kích thước khung (Frame Size) | XT4 |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 225 Ampe |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Vôn xoay chiều (AC) |
| Loại rơ le bảo vệ (Release) | TMA (Nhiệt từ có thể điều chỉnh) |
| Chức năng rơ le | TM (Bảo vệ Nhiệt và Từ) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ quá tải (L) | 157.5...225 Ampe (0.7...1.0 x In) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ ngắn mạch (I) | 1125...2250 Ampe (5...10 x In) |
| Bảo vệ cực trung tính | 50% |
| Cấp độ khả năng cắt ngắn mạch | S (Standard / Tiêu chuẩn cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 220-240V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 380-415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 440V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 500V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 690V AC | 12 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) | 100% của Icu (tại tất cả các mức điện áp nêu trên) |
| Độ bền cơ học | 240 chu kỳ/giờ (Tổng 25000 chu kỳ) |
| Độ bền điện | 120 chu kỳ/giờ (Tổng 8000 chu kỳ tại 415V) |
| Kiểu đấu nối terminal | Cố định mặt trước (Fixed Front) |
| Chiều rộng sản phẩm | 140 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 160 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 3.05 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.