| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068323R1 |
| Mô tả sản phẩm | XT4S 160 TMA 160-1600 4p F F InN=50% |
| Tên dòng sản phẩm | Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Cầu dao vỏ đúc (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Dòng điện định mức (In) | 160 Ampe |
| Số cực | 4 cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ dòng ngắn mạch (Short-circuit performance level) | S (Standard - Tiêu chuẩn) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 220-240V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 380-415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 500V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 12 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 380-415V AC | 50 kA (100% Icu) |
| Loại bộ nhả (Trip Unit) | TMA (Nhiệt từ điều chỉnh được) |
| Phạm vi cài đặt dòng quá tải (L) | 112...160 Ampe (0.7...1.0 x In) |
| Phạm vi cài đặt dòng ngắn mạch tức thời (I) | 800...1600 Ampe (5...10 x In) |
| Bảo vệ trung tính | 50% |
| Độ bền cơ học | 240 chu kỳ/giờ; 25000 chu kỳ |
| Loại đấu nối | Cố định, Đấu nối mặt trước (Fixed Circuit-Breakers Front) |
| Kích thước (Rộng) | 140 mm |
| Kích thước (Cao) | 160 mm |
| Kích thước (Sâu) | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 3.05 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.