| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068321R1 |
| Mã EAN | 8015644696238 |
| Mô tả danh mục | XT4S 160 TMA 100-1000 4p F F |
| Tên sản phẩm | Moulded Case Circuit Breaker (Aptomat khối) |
| Loại sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 100 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC (Xoay chiều) 500 V DC (Một chiều) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 800 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Loại bộ bảo vệ (Release) | TMA (Nhiệt từ điều chỉnh được) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ quá tải (L) | 70...100 Ampe (0.7...1 x In) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ ngắn mạch (I) | 500...1000 Ampe (5...10 x In) |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch | S (Standard - Tiêu chuẩn) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 220/230/240V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 380/415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 440V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 500V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 690V AC | 12 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) | 100% Icu (tại các mức điện áp tương ứng, ngoại trừ 690V là 12kA) |
| Độ bền cơ học | 24000 chu kỳ |
| Kiểu đấu nối cực | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Kích thước (Rộng) | 140 mm |
| Kích thước (Cao) | 160 mm |
| Kích thước (Sâu) | 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 3.05 kg |
| Tiêu chuẩn tham chiếu | IEC |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.