| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068320R1 |
| Mã EAN | 8015644022266 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | XT4S 160 TMA 80-800 4p F F |
| Hãng sản xuất | ABB |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Cầu dao khối (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Số cực (Number of Poles) | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 80 Ampe |
| Loại bộ bảo vệ (Release) | TMA |
| Nguyên lý bảo vệ | Nhiệt từ (Thermomagnetic) |
| Chức năng bảo vệ | LI (Quá tải và Ngắn mạch) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ quá tải (L) | 56 Ampe ... 80 Ampe (Điều chỉnh được 0.7 ... 1 x In) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ ngắn mạch (I) | 400 Ampe ... 800 Ampe (Điều chỉnh được 5 ... 10 x In) |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volt AC / 500 Volt DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch (Performance Level) | S (Standard - Tiêu chuẩn) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 220-240V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 380-415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 440V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 500V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 690V AC | 12 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) | 100% dòng Icu (tại mọi mức điện áp nêu trên) |
| Độ bền cơ học | 240 chu kỳ/giờ (Tổng 25000 chu kỳ) |
| Độ bền điện | 120 chu kỳ/giờ (Tổng 8000 chu kỳ) |
| Kiểu đấu nối | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Kích thước (Rộng) | 140 mm |
| Kích thước (Cao) | 160 mm |
| Kích thước (Sâu) | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 3.05 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.