| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068313R1 |
| Mô tả danh mục | XT4S 160 TMD 16-300 4p F F |
| Tên sản phẩm đầy đủ | Cầu dao tự động vỏ đúc SACE Tmax XT4S 160 cố định 4 cực thiết bị đầu cuối mặt trước (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Dòng định mức (In) | 16 A |
| Số cực | 4 cực |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC / 500 V DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 220-240V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 380-415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 440V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 500V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 690V AC | 12 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) | 100% khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) |
| Loại rơ le bảo vệ (Release) | TMD (Nhiệt từ) |
| Loại bảo vệ ngắn mạch | TM (Thermal-Magnetic - Nhiệt từ) |
| Phạm vi cài đặt dòng quá tải (L - I1) | 11.2 ... 16 A (Điều chỉnh được từ 0.7 đến 1 lần dòng định mức) |
| Phạm vi cài đặt dòng ngắn mạch tức thời (I - I3) | 300 A (Cố định) |
| Mức độ hiệu suất ngắn mạch | S (Standard - Tiêu chuẩn cao 50kA tại 415V) |
| Độ bền cơ học | 240 chu kỳ/giờ (Tổng 25000 chu kỳ) |
| Kiểu kết nối thiết bị đầu cuối | Mặt trước (Front) |
| Phiên bản | Cố định (Fixed - F) |
| Chiều rộng sản phẩm | 140 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 160 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 3.05 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.