| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Đặc tính |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068312R1 |
| Mô tả sản phẩm | XT4S 250 TMA 250-2500 3p F F |
| Hãng sản xuất | ABB |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm chính | Cầu dao tự động dạng khối (MCCB) |
| Kích thước khung (Frame Size) | XT4 |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 250 A |
| Mức độ dòng cắt ngắn mạch (Performance Level) | S (Standard - Tiêu chuẩn) |
| Loại rơ le bảo vệ (Release) | TMA (Nhiệt từ điều chỉnh được) |
| Phạm vi điều chỉnh bảo vệ quá tải (L) | 175...250 A (0.7...1 x In) |
| Phạm vi điều chỉnh bảo vệ ngắn mạch (I) | 1250...2500 A (5...10 x In) |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC / 500 V DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 800 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 220-240V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 380-415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 440V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 690V AC | 12 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) | 100% của Icu |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ (240 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 8000 chu kỳ (120 chu kỳ/giờ) |
| Loại đấu nối cực | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Kích thước (Rộng) | 105 mm |
| Kích thước (Cao) | 160 mm |
| Kích thước (Sâu) | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 2.05 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.