| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA068311R1 |
| Mô tả sản phẩm | XT4S 250 TMA 225-2250 3p F F |
| Nhà sản xuất | ABB |
| Loại sản phẩm chính | SACE Tmax XT |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 225 A |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 8 kV |
| Loại bộ nhả (Trip Unit) | TMA (Nhiệt từ điều chỉnh được) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ quá tải ($I_1$) | 157.5 ... 225 A |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ ngắn mạch ($I_3$) | 1125 ... 2250 A |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | S (Standard - Tiêu chuẩn) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 220-240V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 380-415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 440V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 500V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 690V AC | 12 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) | 100% $I_{cu}$ (tương đương giá trị $I_{cu}$ tại các mức điện áp) |
| Độ bền cơ học | 240 chu kỳ/giờ; Tổng 25000 chu kỳ |
| Loại thiết bị đầu cuối (Terminal) | Cố định, Mặt trước (Fixed, Front) |
| Chiều rộng sản phẩm | 105 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 160 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 2.05 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.