| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068304R1 |
| Mô tả ngắn | XT4S 160 TMA 50-500 3p F F |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao tự động Tmax XT4S 160 cố định 3 cực với đầu nối mặt trước và bộ bảo vệ nhiệt từ TMA R 50 I3=250...500 A |
| Loại sản phẩm chính | SACE Tmax XT |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 50 Ampe |
| Loại bộ bảo vệ (Release) | TMA (Nhiệt từ có thể điều chỉnh) |
| Phạm vi cài đặt từ ($I_3$) | 250 ... 500 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch (Performance Level) | S (Standard - Tiêu chuẩn) |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại định mức ($I_{cu}$) tại 220-240V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại định mức ($I_{cu}$) tại 380-415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại định mức ($I_{cu}$) tại 440V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại định mức ($I_{cu}$) tại 500V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại định mức ($I_{cu}$) tại 690V AC | 12 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) tại 220-240V AC | 85 kA (100% $I_{cu}$) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) tại 380-415V AC | 50 kA (100% $I_{cu}$) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) tại 440V AC | 50 kA (100% $I_{cu}$) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) tại 500V AC | 36 kA (100% $I_{cu}$) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) tại 690V AC | 12 kA (100% $I_{cu}$) |
| Độ bền cơ khí | 240 chu kỳ/giờ (Tổng: 25000 chu kỳ) |
| Độ bền điện | 120 chu kỳ/giờ (Tổng: 8000 chu kỳ) |
| Loại kết nối thiết bị đầu cuối | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Kích thước (Rộng) | 105 mm |
| Kích thước (Cao) | 160 mm |
| Kích thước (Sâu) | 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 2.05 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.