| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA068302R1 |
| Tên sản phẩm | XT4S 160 TMD 32-320 3p F F |
| Mô tả sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (MCCB) Tmax XT4S 160 cố định 3 cực với đầu nối mặt trước và bộ nhả nhiệt từ TMD 32-320 A |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC (Ủy ban Kỹ thuật Điện Quốc tế) |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 32 Ampe |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V (Điện xoay chiều AC) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Loại bộ nhả (Trip Unit) | TMD (Nhiệt từ) |
| Cài đặt bảo vệ quá tải (L - I1) | Điều chỉnh được từ 22.4 Ampe đến 32 Ampe (0.7...1 x In) |
| Cài đặt bảo vệ ngắn mạch tức thời (I - I3) | Cố định tại 320 Ampe (10 x In) |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch | S (Standard - Tiêu chuẩn) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 220/230V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 380/415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 500V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 12 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 100% khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ hoạt động |
| Loại đấu nối cực | Cố định, Mặt trước (Fixed, Front) |
| Chiều rộng sản phẩm | 105 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 160 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 2.05 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.