| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA068301R1 |
| Mã EAN | 8015644696013 |
| Tên mô tả sản phẩm | XT4S 160 TMD 25-300 3p F F |
| Dòng sản phẩm | Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 25 Ampere |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 8 kiloVolt |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 Volt AC |
| Khả năng cắt ngắn mạch (Performance Level) | S (Standard / Tiêu chuẩn cao) |
| Dòng cắt ngắn mạch cực đại ($I_{cu}$) tại 220-240V AC | 85 kiloAmpere |
| Dòng cắt ngắn mạch cực đại ($I_{cu}$) tại 380-415V AC | 50 kiloAmpere |
| Dòng cắt ngắn mạch cực đại ($I_{cu}$) tại 440V AC | 50 kiloAmpere |
| Dòng cắt ngắn mạch cực đại ($I_{cu}$) tại 500V AC | 36 kiloAmpere |
| Dòng cắt ngắn mạch cực đại ($I_{cu}$) tại 690V AC | 12 kiloAmpere |
| Dòng cắt ngắn mạch làm việc ($I_{cs}$) tại 220-240V AC | 85 kiloAmpere |
| Dòng cắt ngắn mạch làm việc ($I_{cs}$) tại 380-415V AC | 50 kiloAmpere |
| Dòng cắt ngắn mạch làm việc ($I_{cs}$) tại 440V AC | 50 kiloAmpere |
| Dòng cắt ngắn mạch làm việc ($I_{cs}$) tại 500V AC | 36 kiloAmpere |
| Dòng cắt ngắn mạch làm việc ($I_{cs}$) tại 690V AC | 12 kiloAmpere |
| Loại bộ nhả (Trip Unit) | TMD (Nhiệt từ) |
| Dải cài đặt bảo vệ quá tải (L) | 17.5 ... 25 Ampere |
| Dải cài đặt bảo vệ ngắn mạch (I) | 300 Ampere |
| Loại đấu nối thiết bị đầu cuối | Cố định mặt trước (Fixed Front) |
| Độ bền cơ học | 240 chu kỳ/giờ (25000 chu kỳ) |
| Chiều rộng sản phẩm | 105 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 160 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 2.050 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.